ดวงงานค่ะ

กระทู้คำถาม
เราเป็นคนที่เปลี่ยนงานบ่อยมาก ๆ เลยค่ะ ทั้งที่ไม่ได้อยากเปลี่ยน  อยากได้ งาน ที่มั่น คง  ทำได้ นาน  ๆ

งานที่ทำอยู่ตอนนี้ ( เพิ่งเริ่มงานใหม่ )  สวัสดิการดีมากค่ะ  แต่เราก้อแอบกลัวว่าจะต้องออกอีกน่ะค่ะ  รบกวนดูดวงให้หน่อยนะคะ  ว่างานที่ทำ อยู่ตอนนี้  จะ มั่นคง  ทำได้นานมั๊ยคะ  ไม่อยากเปลี่ยนงานแล้วอ่ะ  แต่ถ้ามันมีดวงต้องเปลี่ยน  จะได้ทำใจล่วงหน้า

เกิด วันพุธ  28  มีนาคม  2522  เวลาประมาณ  5  ทุ่มค่ะ

ขอบคุณมาก  ๆ  เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่