ขอคำปรึกษาจากพี่ๆเพื่อนๆ เรื่องการจีบรุ่นน้องที่เคยคบแต่กับทอมหน่อยครับ

อยากสอบถามครับคือผมคุยกับพูดผู้ญคนนึง ขอเขาจีบแล้วเขาก็ตกลง แต่ผ่านไปอีก3วัน เขากลับมาบอกหนูขอเวลาได้ไหม ยังลืมแฟนเก่าไม่ได้ทุกวันนี้ก็ยังตามส่องอยู่(แฟนเขาเปนทอมครับ) ถ้าผมไม่รอก็ไม่เป็นไร ไรงี้ แล้วผมก็ถามต่อว่าขอเวลานี้คือ ถ้าพี่อยากคุยทักไปหา คือลำบากใจหรอ เขาตอบว่าใช่เขายังไม่พร้อมที่จะให้สถานะใคร อยากเห็นความเห็นของพี่ๆเพื่อนๆครับ ว่าผมควรทำไงดีครับ มีโอกาสไหมที่วันต่อๆไปเขาจะค่อยๆหายไปเลย มันทรมาณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่