แบบนี้มีสิทธิ์ท้องไหมคะ

กระทู้คำถาม
ขอสอบถามหน่อยค่ะ ประจำเดือนเรามาครั้งสุดท้าย วันที่28 -30 มิย แต่เดือน กค ประจำเดือนเราไม่มาเลย เราปล่อยในวันที่ 12 กค ปล่อยทุกวัน แต่พอถึงวันที่ประจำเดือนต้องมาคือวันที่ 28 กค ประจำเดือนก็ไม่มา เคยตรวจแล้วขึ้น2ขีดจางๆ แต่พอมาตรวจอีกทีก็ขึ้น1 ขีด  เรามีอาการ อาเจียน เพลียง่าย เหนื่อยงาน จมูกรับกลิ่นได้ชัดมาก เราเลยไม่แน่ใจว่าท้องไหม
พอมาวันที่12 สค ก็มีเลือดออกสีแดงสด มีถึงวันที่14 แต่มาไม่ค่อยเยอะ ไม่เหมือนเลือดประจำเดือน แบบนี้จะมีโอกาสท้องไหมคะ เพราะเดือนกค ประจำเดือนไม่มาเลย    
ขอสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ
# ปล ไม่เคยมีลูก ไม่เคยกินยาคุม
#ปล ปล่อยในตั้งแต่วันที่ 12 กค จนถึงทุกวันนี้ค่ะ วันนี้วันที่ 15 สค แล้วยังปล่อยในอยู่ อยากมีน้องมากๆค่ะ อายุยังน้อยด้วย มีโอกาสท้องไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่