เป็นแบบนี้ใช่ประจำเดือนมั้ยคะ

กระทู้คำถาม
เรามีอะไรไม่รู้ไหลออกมาจากน้องสาวแล้วมีสีแดงอ่อนน้ำตาลอ่อนและมีสีใสๆ ส่วนใหญ่สีใสจะออกมาเยอะกว่า มีอาการปวดท้องบริเวณช่วงล่าง รู้สึกปวดเต้านม ปวดหัว แอบงุดงิดนิดๆ เบื่อง่ายมากๆ ตอนแรกๆเค้านึกว่าเป็นเมนส์แต่พอลองดูไปแล้วมันมีสีทีในออกน้ำตาลแดงนิดๆ แบบนิดจริงๆ แล้วมันไม่ไหลตอนกลางคืนด้วยค่ะ มันคือประจำเดือนมั้ยคะ เค้าเครียดมากๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่