สินเชื่อข้าราชการธนาคารกรุงไทย

เนื่องจากผมได้ยื่น ใบสมัครสินเชื่อข้าราชการกรุงไทย ตั้งแต่วันที่4 สิงหาคม และผมได้สอบถามทางเจ้าหน้าที่สาขา เขาบอกว่าผมติดเคยสมัครกรุงไทยใจป้ำไม่ผ่าน เขาเลยแนะนำวิธีสมัครผ่านกลุ่มให้ ผมอยากรู้ผ่านกลุ่มคืออะไร แล้วมีการให้ผมสมัครสินเชื่อกรุงไทยธนวัฎเพิ่มทั้งทีผมไม่ยากสมัคร เขาบอกถ้าสมัครจะทำเรื่องสินเชื่อกรุงไทยข้าราชการให้ แต่ไม่สมัครก็คือจะไม่ผ่าน แบบนี้มันได้หรอครับคือให้ผมสมัครสินเชื่อเพิ่ม ถ้าไม่สมัครก็ไม่ผ่าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่