ตรวจATKแล้วขึ้น2ขีดแค่รูจมูกข้างเดียว

คือวันนี้เราตรวจATKแล้วตรวจทั้ง2รูจมูก ปรากฎว่า รูจมูกข้างขวาขึ้น2ขีดข้างซ้ายขึ้น1ขีด แต่ไม่มีอาการอะไรเลยหมายความว่ายังไงเหรอคะ ทำไมถึงขึ้น2ขีดแค่รูจมูกข้างเดียว เราสงสัยมากๆแต่เราไม่ใกล้ชิดกับคนที่ติดโควิดเลย เพื่อนๆที่อยู่กะเราก็ไม่ติด(2-3วันก่อนกินน้ำหลอดเดียวกันด้วย) งงมากใครรู้อธิบายทีค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่