เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

TOYATA AVIV 2022 เอาไงดี?

กระทู้สนทนา
ผมขับรถยังไม่เป็น แต่จะไปจองไว้ก่อนตัวท็อป ก่อนรถจะออกไปหัดกับโรงเรียนสอนขับรถ พร้อมใบขับขี่ ส่วนตัวผมขับรถไม่เร็วแน่นอน ดูจากที่ตัวเองขี่มอไซต์ ซื้อมาคงขับไปเรื่อยๆ ฟังเพลงไป ไม่ชอบต้องขับแบบมันส์ๆ บ่อยครั้งอาจจะต้องขับเข้าไปในเมืองประมาณ 50 โล คิดว่าตัวนี้เหมาะกับผมไหมครับ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่