ดวงจะได้ไปอยู่ต่างประเทศมั้ยคะ?

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป พอดีกำลังทำเรื่องไปอเมริกาค่ะ (โครงการใช้วีซ่าJ1) แต่มีเหตุติดขัดบางทีก็เอกสาร บางทีก็เพราะคนเลยไม่ได้ไปสักที ทำเรื่องมาจะเป็นปีแล้ว สู้มากๆจนเกือบท้อแล้ว เลยอยากรบกวนผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าดวงจะได้ไปมั้ยคะ? หรือถ้าได้ไปจะเป็นปีนี้หรือปีไหน?  เกิดวันพฤหัส 30 พฤษภาคม 2539 เวลา 14.45น.

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่