ตามหาอนิเมะครับ เพราะดันจำชื่อเรื่องไม่ได้!!!

กระทู้คำถาม
ก็ อนิเมะที่หา เป็นอนิเมะที่พระเอกเขาอยากมีแฟนแต่ไม่กล้าที่จะบอก บังเอิงช่วงเย็นเขาเจอ นออีกาที่มี 3ขา มาขโมยของชิ้นหนึ่งของเขาไปที่ศาลเจ้า บังเอิญได้ไปเจอกับตัวของเขาเองในอนาคตที่ดูเหมือนโฮโลแกรมเข้าเพราะตัวเขาในอนาคตได้ย้อนเวลากลับมา (มั้งนะครับ ถ้าผมดูไม่ผิด เพราะตอนนั้นดูไม่ค่อยชัด ลักษณะตอนนั้นพระเอกได้เห็นอะไรสักอย่างที่มีแสงเหมือนตอนเข้า SAO ที่เขาพูดว่า Link start แล้วมีแสงออกมาหนะครับ) จากนั้นตัวเขาในอนาคตพาไปเจอเรื่องต่างๆหนะครับ รบกวนใครที่รู้ ช่วยบอกหน่อยนะครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
Hello World | เธอ.ฉัน.โลก.เรา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่