กลัวท้อง

คือเมื่อ2เดือนที่เเล้วหนูประจำเดือนมา2รอบ คือรอบต้นเดือนกับรอบสิ้นเดือน เเต่รอบที่มาสิ้นเดือนมาประมาณ2วัน เเล้วเดือนที่เเล้วแระจำเดือนหนูไม่มาหนูกลัวท้องมากค่ะเพราะเวลาหนูมีเพศสัมพันธ์ก็ไม่ได้ใส่ถุงหลังนอกตลอดเดือนนี้ก็เลยรอบเดือนมาประมาณ5วันเเล้ว หนูอยากทราบว่าที่ประจำเดือนมา2รอบนี่ปกติมั้ยคะหรือหนูจะท้อง ตอนนี้กังวลมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่