สอบถามรุ่นพี่ที่ได้ทุนCscค่ะ

สวัสดีค่ะหนูเป็นเด็ก66ตั้งใจจะขอทุนcscของมหาลัยที่จีน มีคะแนนHsk5 191 คะแนนหนูขอสอบถามรุ่นพี่ที่ติดทุนจีนหน่อยค่ะว่าหนูสามารถขอทุนมหาลัยไหนได้บ้าง พอดีที่บ้างไม่มีฐานะที่จะจ้างเอเจนซี่ค่ะ หนูกำลังหาข้อมูลและแพลนstudy plan ไว้เรียนร้อยแล้วค่ะมีพี่ๆคนไหนพอจะให้ความรู้และแนะนำมหาลัยให้หนูได้บ้างมั้ยคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🏻🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่