เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อาการแบบนี้เรียกว่าอะไรดีคะ

กระทู้คำถาม
คือ เป็นคนเวลามีSexจะรู้สึกว่าการที่มีอารมณ์แล้ว เริ่มทำกันเลยแบบสอดใส่เลยไม่ค่อยชอบค่ะ รู้สึกมันดูทั่วไปไม่อะไร
ในความคิดที่ชอบคือ ค่อยๆเล่นค่อยๆนิ้วสอดรึว่า ลูบไล้กันก่อน หรือเล่นทั่วไปกันก่อนไม่ว่าอะไรก็ได้หมดเลยค่ะ ยิ่งแนวแบบทรมานน้องสาวเราก็ชอบ หรือจะถ่ายคลิปหรือว่า เล่นเกมส์อะไรกันก่อนก็ดีค่ะ คืออาการแบบนี้เรียก โรคจิตมั้ยคะ (ส่วนตัวไม่เคยมีsexแบบตั้งใจเลย มีแต่ความผิดพลาดจากการมึนเมา หรือ โดนข่มขืนแต่ต่อมาเราดันรู้สึกชอบแนวนี้ค่ะ อยากรู้ว่าแบบนี้เรียกยังไงคะ🥺(อายุ19)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่