เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คลินิกทำฟันของเด็กราม2

สวัสดีค่าาา
จะมาแนะนำคลินิกทำฟัน จัดฟัน ของเด็กราม2  เราจัดฟันอยู่ที่คลิกนิกราม2สไมล์ อยู่ตรงข้ามกับมหาลัยเลย
และเป็นคนไข้จัดฟันของหมอทัวร์ค่ะ จัดฟันกับหมอทัวร์มาได้ปีกว่าๆแล้ว ตอนแรกเลยเข้าไปตรวจสุขภาพช่องปากก่อน หมอก็แนะนำความให้จัดฟันเพราะฟันซ้อนเยอะ ทำให้ทำความสะอาดได้ยาก ก็เลยได้คุยกับพี่เคาน์เตอร์ พี่เคาน์เตอร์ก็แนะนำให้ปรึกษาจัดฟันกับหมอทัวร์เพราะว่าวันนั้นหมอทัวร์เข้าพอดีค่ะ เพราะได้มาปรึกษากับหมอทว่ามาทัวให้คำแนะนำดีมากค่ะแล้วก็ทำการรักษาดีมากๆเช่นกัน พี่ผู้ช่วยหมอทัวร์ก็น่ารักค่ะดูแลดี คลินิกสะอาดน่าเข้ามากๆแล้วก็เดินทางสะดวกค่ะอยู่ใกล้บ้านอยู่ใกล้กลับมหาลัยที่เราเรียนอยู่ด้วย ทุกครั้งที่ทำฟันเสร็จพี่พี่เคาน์เตอร์ก็ยังให้คำแนะนำดีอีกด้วยนะคะพูดจาดีหน้าตายิ้มแย้มแจ่มใส ห้องน้ำก็สะอาด ชอบตรงที่คลินิกมีมุมสวยสวยให้ถ่ายรูปเยอะค่ะ
ที่สำคัญเลยราคาไม่แพงเลยค่ะ มีโปรโมชั่นเยอะมากแล้วก็ได้ส่วนลดเยอะมากๆด้วยนะคะ แนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่