หางานทำ ช่วงวัยเรียน

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีนี้เป็นกันตั้งกระทู้ครั้งแรกเลยค่ะ
อยากจะถามหน่อยว่าใครพอจะมีงานหรือแนะนำงานให้ทำไหม คือว่า เราอายุแค่ 15 อยู่ชั้น ปวช. ยังหางานทำไม่ได้เลยค่ะ เพราะคงไม่มีใครรับคนอายุเท่านี้ คือมีเรื่องกับครอบครัวนิดหน่อยค่ะเลยอยากหางานทำ หาประสบการณ์
ขอเป็นงานpart time ช่วงเสาร์อาทิตย์ 
ช่วงจันทร์ - ศุกร์ ก็จะว่างประมาณ 17 :00 
งานเกี่ยวกับอะไรก็ได้ 
ขอเป็นแถวๆ แม่ริม จนถึง สันกำแพงค่ะ

ใครมีงานที่แนะนำช่วยหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่