มีใครอยากมีคนคุยมั้ย"!

ใครอยากได้คนที่จิงจังชัดเจนไม่นอกใจผมนี่แหละคือคนนั้นตอนนี้ผมโสดมากต้องการใครสักคนมาคอยซัพพอร์ทตัวผมอายุ18ส่วนสูง187น้ำหนัก67ผมเป็นคนที่รักใครแล้วรักมากๆไม่คิดจะนอกใจเลยตอนนี้ขาดแค่คนรักอายุหน้าตาไม่สำคัญสำหรับผมผมรับได้หมดเพราะสิ่งที่ผมชอบที่สุดคือการไม่นอกใจแค่นร้ผมก็รักคุณไป50%แล้วที่เหลือมันอยู่ที่คุณว่าจะรักผมมั้ยใครอยากมีแฟนเม้นชื่อเฟสไว้ไอจีก็ได้เดี๋ยวแอดไป🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่