วิธีทำบูตเตอร์ จรวดขวดน้ำ ใครพอจะทราบบ้างว่าทำอย่างไร ???

พอดีรร.ผมเขาเริ่มซ้อมทำจรวดขวดน้ำกันแล้วครับ พวกผมไม่เคยทำแบบบูสเตอร์มาก่อน รุ่นพี่ที่พอปรึกษาได้ก็จบไป 2 ปีกว่าแล้ว รร.ผมห่างหายไปจากการแข่งมาตั้งแต่ที่มีการะบาดของโรคโควิด 19 ตอนนี้สถานการณ์ดีขึ้นจึงเริ่มมีการกลับมาแข่งอีกครั้ง พวกผมจึงอยากเข้าร่วมในการแข่งครั้งนี้ และอยากแข่งจรวดประเภทยิงไกล แบบบูสเตอร์ ใครพอจะมีความรู้เรื่องการทำบูสเตอร์ก็ช่วยแนะนำมาได้น่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่