สอบถามเรื่องการย้ายค่ายเบอร์เดิม

คือตอนนี้ผมคิดว่าโปรที่ตัวเองกำลังใช้ได้ใช้งานไม่คุ้มครับเลยอยากเปลี่ยนเป็นโปร15mbps โทรฟรี1000นาที 100บาท/เดือน ผมได้ข้อมูลนี้มาจากทางอินเตอร์เน็ตครับ โทรไปสอบถามพนักงานแล้วแต่เค้าบอกไม่มีโปรนี้ผมเลยอยากจะย้ายค่ายเบอร์เดิมครับแต่ติดตรงที่เบอร์ที่ลงทะเบียนเป็นชื่อคนอื่นลงซึ่งอยู่ต่างจังหวัดแบบนี้จะย้ายได้ไหมครับหรือต้องให้เจ้าของชื่อมาทำให้ แล้วถ้าย้ายได้ต้องติดต่ออย่างไงบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่