น้องแมวหายไป

น้องแมวเราเพศเมีย อายุ9-10เดือน หายออกจากที่พักไปค่ะ เรานอนหอนะคะเป็นนักศึกษา และไม่ได้มีความคิดที่จะเลี้ยงล่อยค่ะ เนื่องจากวันที่น้องหลุดเราออกไปกิจกรรม กลับมาประตูห้องเปิด แม่บ้านบอกว่าเห็นแมวออกมาวิ่งเล่นคิดว่าเราอยู่ห้องจับไปคืนแต่ไม่ได้ปิดประตูให้ กล้องวงจรบอกว่าคนดูลไม่อยู่ให้ดูไม่ได้ น้องหายไป3วันเราเจอตัวน้องอยู่ข้างล่างหอพักแต่ยามและพี่ผช.เค้ามาช่วยน้องไม่คุ้นเลยวิ่งหนีไป จนตอนนี้ยังไม่กลับมาเลยค่ะ น้องมีโอกาสกลับมาที่เดิมมั้ยคะ หลังน้องไปผสมพันธุ์มาเนื่องตจากน้องติดสัด ที่ไม่ทำหมันเพราะน้องพึ่งฉีดวัคซีนค่ะ เลี้ยงระบบปิดมาตั้งแต่น้องเด็กๆ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่