ตามหาหนังไทยครับ พระเอกเป็นเด็กต่อสู้เก่งมาก ใส่เสื้อสีฟ้าแขนยาว

จำได้ว่าเคยนอนดูกับพ่อ แต่ดูไม่จบ อยากดูต่อ จำชื่อเรื่องไม่ได้  เท่าที่จำได้ จะมีเด็กถูกจับตัวไป แล้วมันจะพวกฝรั่ง หลายคน พนันกันว่าเด็กคนไหนจะรอดจากการต่อสู้ ซึ่งจะให้เด็กแต่ลเคนต่อสู้ตามที่ฝรั่งมันเลือกไว้ พวกเด็กก็ต่อสู้เพื่อเอสชีวติรอดจากเกมนี่  เด็กที่เป็นพระเอกจะใส่เสื้อสีฟ้าครับ แล้วก็มีฉากนึงที่จะต่อสู้กับพวกที่ฝรั่งจัดหามาเพื่อฆ่าเด็ก มันจะขับรถเก๋งรถมอเตอร์ไซค์ ไล่ฆ่าเด็ก ในตึกร้าง เป็นเหมือนหมู่บ้าน ที่สร้างไม่เสร็จ งงๆหน่อยนะครับ พอจำได้เท่านี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่