มีอะไรครั้งแรกกับแฟน แต่แฟนไม่ใส่ถุง เป็นประจำเดือนด้วยจะเสี่ยงท้องไหมคะ

มีอะไรกับแฟนครั้งแรก ซึ่งเราไม่เคยมีเพศสัมพันธ์มาก่อน ตอนนั้นเราเป็นประจำเดือนได้ประมาณ3-4วัน แล้วแฟนพยายามสอดใส่ โดยไม่ใส่ถุงยาง แฟนพยายามใส่แต่ไม่เข้า เหมือนติดอะไรสักอย่างพยามใส่แต่ก็ใส่ไม่เข้า ตอนพยายามใส่คือเจ็บมาก  สุดท้ายก็ล้มเลิกเพราะไม่เข้าจริงๆ เข้าไปได้แค่นิดเดียวแต่ก็ติดอะไรสักอย่าง แบบนี้จะเสี่ยงท้องไหมคะ คือเรากังวลมากเพราะเคยศึกษามาว่าน้ำล่อลื่นของผู้ชายมีอสุจิปนอยู่จากครั้งก่อนหน้า ตอนนี้กังวลมากเลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่