คิดถึงคนที่จากไป จะติดต่อได้อย่างไร ทำใจไม่ได้เลยคะ

ครอบครัวของเราได้สูญเสียพี่ชายที่เป็นเสาหลักของครอบครัวไป 
ด้วยอาการ เส้นเลือดใหญ่ในสมองแตก
ทุกอย่างมันเกิดขึ้นเร็วมาก โดยไม่มีแม้แต่สัญญาณใดๆเตือนเลย
คุณแม่วัย74 ทำใจไม่ได้เเละเสียใจอยากมาก

เราเลยอยากรู้ว่า พอจะมีแนวทางไหนที่สามารถ ติดต่อ สื่อสารกับพี่ชายได้บ้างมั้ยคะ
ว่า เค้าเป็นอย่างไร สบายดีมั้ย เป็นห่วงมาก ได้กลับบ้านหรือยัง 
เพราะ ไม่มีฝันถึง ไม่อะไรเลยคะ 

ทุกข์ใจมากเลยคะ 

ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ 

พี่ชายเสียวันที่ 31 กรกฎาคม 2565 เวลา 21:21 น.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่