แฟนขอคบแบบไม่บอกใครเพราะกลัวเพื่อนว่า

คือเราคบกับแฟนมา9เดือนแล้วค่ะช่วงกลังเราบอกเลิกกันบ่อยมากแต่เลิกกันไม่กี่วันก็กลับมาคบกันแต่เมื่อไม่นานมานี้เราเป็นคนบอกเลิกแฟนค่ะแต่เรายังรักเขาอยู่เรารุ้สึกว่าเราเขาดูไม่ได้สนใจไรเลยเขาดูติดเพื่อนมากมากจนเขาเทนัดเราที่เราจะไปหาเขาเพราะเขาจะกลับบ้านกับเพื่อนมันเป้นแบบนี้หลายครั้งแล้วค่ะ เราเลยบอกเลิกเขา เหมือนเขาน่าจะบอกเพื่อนด้วยมั้งคะ และก็พออีกวันเขาทักเรามาบอกว่าคิดถึงกลับมาได้ไหม แต่คบแบบไม่ให้ใครรู้ลงอะไรก้ไม่ได้ เหมือนแบบเขาคบกับเราแต่เขาทำตัวโสด แต่เราก็กลับไปนะคะ เขาลงสตอรี่แบบว่าต้องการคนข้างกายอะไรประมาณนี้อะคะ เราควรหยุดหรือไปต่อดีคะ
แสดงความคิดเห็น