ข้างบ้านชอบเอาขยะกิ่งไม้มาสุมไว้ข้างรั้วบ้าน บริเวณหน้าบ้านเราแบบนี้ทำยังไงได้บ้างครับ

ข้างบ้านชอบเอาขยะกิ่งไม้มาสุมไว้ข้างรั้วบ้านเค้าแต่มันเป็นบริเวณหน้าบ้านเราแบบนี้ทำยังไงได้บ้างครับ

เบื้องต้นแจ้งใน App ทราฟฟี่ ฟอรงดูว์ไป 3 รอบแล้วแต่ยังไม่มีการดำเนินการอะไร แจ้งไปในเพจของเขตแล้วก็ต้องรอเจ้าหน้าที่รับเรื่องอีก สามารถแจ้งได้ทางไหนอีกไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่