สอบถามเรื่องความรัก

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ คือหนูก็คือกระเทยคนนึงแล้วแอบชอบพี่ผู้ชายคนนึงแล้วแหละแต่ผู้ชายคนนั้นเขาไม่ได้ชอบผู้ชายเลยแต่ก็มีแบบได้คุยกันใน
แชทอยู่เล็กน้อยแต่ก็คุยเหมือนกับพี่น้องแต่ก็แอบมีหยอกกันเหมือนแล้วตอนนี้เหมือนกับว่าเค้าคุยกับผู้หญิงคนนึงอยู่แต่นังไม่มีสถานะกัน
:จึงอยากขอคำปรึกษาว่า ควรมูฟออนจากเขาหรือมีวิธีบอกชอบเขายังไงย้างคะ เพราะกลัวถ้าบอกตรงๆกลัวจะมองหน้ากันไม่ติดเพราะเจอหน้ากันเป็นประจำอยู่แล้วค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่