มีใครเจอปัญหาแบบเราบ้างคะสินเชื่อ Xpress Loan กสิกรสมัครผ่านAPP Kbank แต่จนท.ไม่ได้รับข้อมูลเราเลย รบกวนช่วยแจ้งทีนะคะ

สวัสดีค่ะ ทุกท่านที่เข้ามาอ่าน คือเราสมัครสินเชื่อ XPL (เงินด่วน) ผ่านทาง App Kbank ตามขั้นตอนจนเสร็จสิ้น เมื่อวันที่ 07-08-2022 เวลา 09:30น. ณ ตอนนี้เลยมาจะ 4 วันทำการแล้วค่ะ ในApp แจ้งว่าผลออก 10.08.2022 แต่โทรหาคุณเจ้าหน้าแจ้งว่า"ไม่ได้รับเอกสารการสมัครของเรา) เรา งง มาก❗️ค่ะ  ในAPP บอกให้กดปุ่มตกลงรับสินเขื่อ เราก็กด ตกลง❗️แต่หน้าAPP ค้างถาวรแบบทำอะไรไม่ได้เลย เราอยากรู้ผลสรุปจากใจค่ะ แล้วเอกสารเราไปไหนทำไมไม่มีใครเห็นเอกสารข้อมูลเราที่ยื่น ตอนนี้จะเข้า 4วันแล้ว เอกสารเราหายหรอคะ แล้วApp ก็ค้างจะ 4วันแล้ว เรากดอะไรไม่ได้เลย โทรไป 02-8888-888 เราก็สอบถามคุณเจ้าหน้าที่เรื่องนี้ ท่านบอกว่าเอกสารสมัครไม่มีเข้ามาในระบบ ❌แต่App ขึ้นตกลงรับสินเชื่อไปต่อ กดไม่ได้ ค้าง เสมือนระบบไม่เจอเรา เรายื่นตามขั้นตอนหมดเรียบร้อย❌ แต่คุณเจ้าหน้าที่ไม่ได้เอกสารในระบบ แต่ในApp ขึ้นมาตกลงแต่ค้าง ค่ะ

🙏🏼ขอผู้รู้ และ ทางธนาคารช่วยชี้แจ้งทีค่ะ เราเสียใจมาก ส่งข้อมูลไปบอกไม่มีข้อมูลเรา แต่App ค้างนานมากไม่สามารถกดอะไรได้เลย ค่ะ เราสงสัยมากๆ😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่