อยากถามเรื่องอนิเมะ อยากรู้ชื่อเรื่องครับ

คือเคยเห็นวิดีโอเฟสบุ๊คแล้งอยากหาดูแต่แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้
1. เรื่องแค่ละตัวละครจะมีเหมือนหุ่นยนต์หรือนักฆ่าที่เป็นผู้หญิงประจำตัว
2. จำได้ว่าฉากที่เห็นตัวร้ายมีนักฆ่าผู้หญิงสองตังฃว
3ฉากนั้นเหมือนพระเอกกับหุ่นประจำตัวกำลังจะโดนฆ่าก็มีตัวละครอีกคนมาช่วยเป็นผู้ชายพร้อมกับนักฆ่าผู้หญิงที่ใช้ปืนเป็นอาวุธ
4ฺ สุดท้ายตัวร้ายล่าถอยและตัวที่มาช่วยเหมือนจะไม่ไหว ใกล้ตาย

รู้ประมาณนี้ครับ รบกวนหน่อยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่