++ กดจองเราเที่ยวด้วยกันไปแค่ 3 สิทธิ์ แต่บนระบบแจ้งว่าใช้ไป 8 แล้ว ใครเป็นบ้าง ++

เพิ่งยืนยันไปแค่ 3 โรงแรม   และยังไม่ได้จองเพิ่ม  ไม่มีค้าง  มียกเลิกไม่ได้จ่ายเงินไปอีก 3 ที่  คือเปลี่ยนใจ 
แต่บนหน้าจอขึ้นว่า  สิทธิที่ใช้ไป  8 สิทธ์

คือนับรวมกับรอบที่แล้วด้วยหรือเปล่าครับ   หรือว่านับยังไงครับ   แบบนี้แปลว่าผมได้อีกแค่ 2 สิทธิ์เหรอครับ
ขอบคุณครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 6
งงเลย  

คห. 1  -  บอกนับตั้งแต่เฟสแรก
คห. 3 -  บอกนับ 4 กับ 4 ขยาย
คห. 5  6   --  นับใหม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่