✓ขออนุญาตนะครับ!สำหรับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 37 นัด!จัด 111 แต้มเน้นๆ!! มีความเป็นไปได้แค่ไหนกันบ้างครับ?

✓ขออนุญาตจัดตัวเลขสวยๆ
ร่ำรวย 111 คะแนน
เท่าที่เห็นถือว่าเป็นเลขมงคล
ที่สวยสุดๆ

✓สะท้อนให้เห็นถึงความเป็น
ตำนานสถิติแชมป์EPLอันดับ1
สูงสุดถึง 13 สมัย

✓ตัวเลขกลมๆ 38 นัด 
จัดชัยชนะไปซะ 37 
โดนเด็ดปล่อยจอยคาบ้านไปแค่ 1 นัด

✓ขออนุญาตเข้าใจนะครับว่า
นัดแรกเทพเทน ฮาก
อาจ/หรืออยากจะแกล้งปล่อยจอย
และไปทยอยเก็บชัยให้ได้ตัวเลข
สวยๆดีๆนี่เองรึเปล่าละครับนั่น!!!

✓ลุ้นเฝ้ารอชม/รอติมตาม
ความเป็นไปได้ใน 111 คะแนน
จะแว๊นซ์ไปได้ไกลแค่ไหนกัน!?

✓เพราะในโลกฟุตบอลใบนี้!
ไม่มีอะไร?
ที่แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ทำไม่ได้!
นอกเสียจาก แอบไปปล่อยจอย
หรือทยอยปล่อยคะแนนกันไป
ก็เท่านั้นกันนะครับกระผม!!!

ขอแสดงความนับถือและกราบสวัสดีอมยิ้ม36

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 14
ยินดีครับ ที่แฟนแมนยูอย่างคุณยังมีกำลังใจที่ดี หวังว่านัดหน้าจะไม่มาตั้งกระทู้อีกว่า ยูไนเต็ด 36 นัด!จัด 108 แต้มเน้นๆ อีกนะ เกรงจะเหนื่อยไปอีกหลายนัด จนกว่าแต้มรวมไม่ถึง 90 แล้ว ถึงค่อยยอมจำนน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่