การจะมีแฟนหรือหาแฟนได้ต้องเป็นคนขี้โม้โอ้อวดเท่านั้นใช่ไหมครับ

เช่นต้องมีรถหรูๆ มีบ้านเป็นคฤหาสน์หลังใหญ่ๆ เอาไว้คุยโวโอ้อวดทับถมคนได้
ต้องมีเพื่อนเยอะเป็นแสนเป็นล้านคนทุกคนต้องคอยนำของมาปูนบำเหน็จให้ แบบปีใหม่มีกระเช้ามาสวัสดีปีใหม่ไม่ต่ำกว่า 10,000 กระเช้า
จึงจะมีแฟนได้ใช่ไหมครับ

ส่วนคนเงียบๆ ไม่พูดเยอะ ไม่ค่อยมีเพื่อน ความสามารถมีไม่มีไม่รู้ รวยไม่รวยไม่รู้ แบบนี้คือมีแฟนไม่ได้ใช่ไหมครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 8
ความจริงก็คือความจริง จะโม้ยังไงก็หนีความจริงไม่พ้นครับ จะมีแฟนหรือไม่อยู่ที่ทัศนคติและการวางตัวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่