รบกวนดูดวงความรักให้หนูได้ไหมค่ะ? 🥹

28/1/39 เวลา13.03น. กทม 
ทั้งชีวิตเคยมีแฟนแค่คนเดียวค่ะ ตอนอายุ24 ปี แต่ไม่เคยมีอะไรกัน คุยกัน2ปี แต่พอคบกันปรากฎว่าเลิกกันภายใน1 เดือนค่ะ 
แต่หนูเคยมีเพศสัมพันธ์กับคนที่ไม่ใช่แฟนมาแล้ว 3 คนค่ะ  

ตอนนี้อยากมีความรักค่ะ แต่รู้สึกว่าพอคุยกับใครจนถึงขั้นจะได้เป็นแฟนกัน มีเหตุต้องห่างหายไปจากชีวิตทุกทีเลยค่ะ  ตอนนี้ไม่ได้คุยกับใครมา1 ปีแล้วค่ะ 
รบกวนอาจารย์ทุกท่านช่วยดูให้หนูหน่อยนะค่า ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ผมมาตอบให้ด้วยโหราศาสตร์แบบสากลยูเรเนียน  จากการผูกดวง วดป.เกิดขึ้นมาดูประกอบ  ต้องบอกว่าเรื่องความรักพื้นดวงค่อนข้างจะมีปัญหานะครับ  ดวงแบบนี้จะแบบว่ามาไวไปไว  เจอปั๊บก็ชอบก็ถุกใจคบกันเลย  แล้วสุดท้ายก็จะลงท้ายที่ต้องพรากจากกันเลิกกันไปในที่สุด  อย่างนี้ต้องคบกันแบบห่างกันไกลกันหรือนานๆเจอกันจึงจะดีและเป็นการแก้ดวงไปในตัวนะครับ พื้นดวงนั้นสำคัญต้องประคองให้ดีและคล้อยตามนะครับ ชีวิตจึงจะเป็นสุข  สวัสดี  จากผม....เก่งจริงต้องอิงดาว (จากเวป www.arnduang.com)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่