เราคบกับแฟนเเต่รู้สึกไปกันไม่ได้ ควรไปต่อหรือพอเเค่นี้

เรากับเเฟนคบกันมา 3 ปี ฝ่ายผช.เราก็ไม่รู้นะว่ามีคนอื่นหรืออะไรไหม เขาเป็นคนดี ขยัน ประหยัด มีส่วนนี้ก็ถือว่าดีมากเเล้วสำหรับตัวเขา เเต่ทุกวันนี้เราอยู่คนเดียว ทำงานไปไหนคนเดียว จนมันชินอะไรแบบนี้(เราอยู่อพารท์เม้นท์คนเดียว เเฟนอยู่บ้านกับครอบครัว) บวกกับความรู้สึกเราไม่เหมือนเดิม อะไรหลายอย่างๆก็เข้ากันไม่ได้ ปรับเเล้วก็เหมือนเดิม ครอบครัวแฟนก็ดูเเลดีนะคะ พาไปไหนมาไหนอยู่ เเต่ก็บางครั้งก็ชอบเอาของเหลือมาให้เราประมาณนั้น555555 เเต่เราก็เเคร์ครอบครัวฝั่งแฟนมาก จนไม่กล้าบอกเลิกตรงๆ เพื่อนๆคิดว่ายังไงคะ เราจะฝืนต่อกับความรู้สึกแบบนี้หรือจะบอกเลิกจะได้จบๆกันไป 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่