การหายไปจากแฟนแบบเงียบๆจะดีไหมคะ

กระทู้คำถาม
หลังๆมานี้ เราคุยกันน้อยลงค่ะมีอยู่ช่วงนึงที่ปกติเขาไปไหนจะบอกเราตลอดแต่อันนี้ไม่ได้บอกแต่ลงสตอรี่ไปงานวันเกิดเพื่อนซึ่งเขาไม่บอกอะไรเราเลยค่ะ ตอนนั้นรู้สึกเฟลมากๆพอช่วงดึกเขาก็ไม่ได้ทักมาหาเราเลยนะคะจนถึงเช้าเป็นเราที่ทักไป พอตรงนี้ผ่านไปหลังๆเราคุยกันวันนึงไม่ถึง10คำเลยค่ะ ไม่โทรคุยกันเพราะเขามีโรคส่วนตัวสูงซึ่งเราก็มีค่ะแต่ไม่เท่าเขา เลยอยากรู้อ่ะค่ะว่าควรหายไปเลยดีไหมคะเพราะเขาดูเหมือนจะไม่สนใจเราเลยค่ะไม่เป็นไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่