ตามหาเพลงญี่ปุ่น mvเด็กสาวผมสีชมพู

ในเพลงจะเป็นเด็กผู้หญิงที่มีผมสีชมพู นางจะมีอุปกรณ์วาดณุปแท็บแล็ตอยู่อันนึงค่ะ ไว้วาดสิ่งที่นางต้องการ และนางอยู่ในโลกนี้คนเดียวมาหลายวันมากๆ จู่ๆวันนึงมีข้อความส่งมาหา และพอเปิดดูก็เห็นภาพตอนเธอเด็กๆและใช้ชีวิตบนโลกกับพ่อ ก่อนที่โลกจะล่มสลายพ่อส่งนางเข้าเครื่องบางอย่างขึ้นไปบนอวกาศและนางก็อยู่ในนี้มาตลอด พอรู้เรื่องเด็กคนนี้ก็ร้องไห้ออกมา 

เราจำเนื้อเพลงไม่ได้ค่ะ🥲 จำได้แต่เนื้อหาในเพลง ถ้าจำไม่ผิดเพลงจะขึ้นต้นด้วยตัว S นะคะ ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะจู่ๆก็อยากกลับไปฟังมากๆ😭😭
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เพลงนี้ไหมครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่