มีใครพอทราบมั้ยคะว่าคลีนิคสัตว์ถูกๆมีที่ไหนบ้าง พิกัดสาทร,ลุมพินี

สวัสดีค่ะ พอดีแมวเราไม่กินอะไรเลยตอนนี้ตัวผอมหนังติดกระดูกเลยลองอ่านมาเหมือนน้องแมวจะเป็นหัดแต่ยังไม่ชัวร์เพราะไม่ได้ไปตรวจ เนื่องจากเราไม่มีเงินมากพอค่ะเราป่วยด้วยไปทำงานไม่ได้มีคนแนะนำให้ระดมทุนแต่ว่าโจรหากินกับสัตว์เยอะเรากลัวโดนเหมาไปด้วย แมวเราตอนแรกมี12ตัวค่ะแต่มีลูกแมวเสียไปแล้วหนึ่งตัว เราอยากพาแมวรุ่นโตไปหาหมอก่อนหรืออะไรก็ได้ที่ทำให้แมวดีขึ้นตอนนี้แมวมี11ตัวแล้ว มีใครแนะนำคลีนิคถูกๆหรือการรักษาเบื้องต้นบ้างคะ แล้วยาเขียวเราควรให้แมวกินยังไงค่ะ ขอร้องแหละค่ะช่วยเราด้วย เศร้า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่