เพศที่สาม พ่อแม่ใครยังหวังกับลูกตัวเองให้เป็นครอบครัวพ่อแม่ลูกบ้างครับ (มาระบาย)

ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ เคยแต่อ่านเจอเรื่องแต่ของคนอื่น จนมาถึงเรื่องของตัวเองจนได้

ตอนนี้เหมือนจะเป็นปัญหาใหญ่ในครอบครัวเลยก็ว่าได้ครับ เพราะพ่อกับแม่ผม ตั้งหวังให้ผมมีเมีย มีลูก เป็นครอบครัว พ่อแม่จะได้ไม่ทุกข์ใจ จะได้ตายตาหลับ ปัจจุบันผมมีแฟนเป็นผู้ชาย คบกันก็1ปีแล้วครับ แฟนกับผมอยู่คนละจังหวัด แต่ไม่ไกลกัน พอไปมาหากันได้ง่าย พอช่วงหยุดงานผมก็ไปหาแฟนที่บ้าน ตลอดทุกครั้ง พ่อจะโทรตามผมตลอด เพราะไม่อยากให้ผมไปยุ่งกับแฟนคนนี้ (แต่แฟนและครอบครัวแฟนไม่รู้นะครับว่าผมมีปัญหาทางบ้าน) พ่อก็เอาเรื่องผมไปฟ้องพี่ชาย พี่ชายก็โทรมาสั่งสอน มาบอกว่าให้ผมหยุดติดต่อหากัน ให้เลิกกันซะ ส่วนแม่ผมก็เหมือนกันกับพ่อ ทั้งพี่ชาย ลามกันไปหมดเป็นปัญหาใหญ่ในครอบครัว ว่าผมทำให้พ่อแม่ทุกข์ใจ ทั้งที่ผมกับแฟนไม่เคยสร้างปัญหาให้กับครอบครัวเลย ผมโกธรเลยเผลอหลุดปากบอกว่า สิ้นเดือนนี้ผมจะไปหาเช่าห้องพักอยู่คนเดียว ไม่อยากให้พ่อแม่มายุ่งอีกต่อไป แล้วพ่อแม่ก็อ้างว่าผมจะทิ้งพ่อแม่ ตอนนี้ในบ้านได้แต่เก็บตัวอยู่เงียบๆ ไม่คุยกับใคร

ตอนนี้คือไม่รู้จะทำยังไงครับ คบกับแฟนมา1ปี จะมาให้เลิกกัน มันคงไม่ง่ายครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ทำถูกแล้วค่ะที่จะย้ายออกมา       พ่อแม่และพี่ชายคุณล้ำเส้นเกินไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่