ฉีด Meso ที่รักแร้

การฉีด/สะกิดเทโสที่รักแร้นี่มันทำให้รักแร้ขาว/ใสขึ้นจริงหรอคะ
เคยฉีดแค่ที่หน้ามันดีจริง แต่ที่รักแร้นี่นึกสภาพไม่ออกจริงๆ นอกจากชุ่มชื้นขึ้น
ปกติเราทำเป็นเลเซอร์ขน+ขาวอยู่แล้ว แต่ผิวบริเวณนี้มันแห้งด้วย แล้วด้วยรักแร้เรามันไม่มีมีจุดด่างดำ/สีที่ดำเป็นปื้ด/เป็นจุดอ่ะค่ะ ผิวบริเวณรักแร้ของเรามันออกเหลืองแบบเห็นได้ชัดเพราะเราขาว เลยเริ่มสงสัยแล้วว่าเลเซอร์จะช่วยอาการนี้ได้อยู่มั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่