สอบถามวิธีสมัครโปร 5G รายวัน ของ 3 ค่ายครับ

ด้วยส่วนตัวมีการทำงานลงพื้นที่ ตจว. บ่อยครั้ง ซึ่งแต่ละพื้นที่มีความจำเป็นในการใช้อินเตอร์เน็ตแต่ละเครือข่ายต่างกัน บางจุดยี่ห้อนี้แรง บางจุดยี่น้อนั้นแรง
อยากได้โปรรายวัน 4G หรือ 5G แบบอัลลิมิเต็ดไม่จำกัดความเร็ว รายวัน หรือ 3 วัน เท่านั้น ของทั้งสามข่ายครับ
เป็นเบอร์กด หรือ มีวิธีการสมัครอย่างไรครับ ขอบคุณครับ
AIS DTAC TRUE
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่