ผมมีแฟนเป็นผู้ชาย(ครั้งแรก)แต่ไม่กล้ามีอะไรด้วย

กระทู้คำถาม
คือว่าแต่ก่อนผมคบกับผู้หญิงมาตลอด เคยมีอะไรกับผู้หญิง แต่มาวันนึงผมลงสตอรี่ แล้วมีผช.คนนึงทักมา คือตอนแรกผมก็ไม่ได้คิดอะไรนะ แต่วันนั้นผมกับเขาก็คุยกันแบบยาวมาก ได้ประมาณอาทิตย์กว่า ผมกับเขาเลยตกลงเป็นแฟนกัน ผ่านมาอีกอาทิตย์ อยู่ๆเขามาบอกว่าอยากมีอะไรด้วย แล้วผมอ่ะไม่กล้ามี เพราะผมไม่เคยมีอะไรกับผู้ชาย ผมควรทำยังไงดีครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่