โปรเน็ตบ้านทรู999 ดูบอลฟรี มีใครเข้าดูไม่ได้บ้างครับ ติดต่อแล้วติดต่ออีกก็ไมไ่ด้

เรื่องมีอยู่ว่า ผมติดตั้งเน็ตบ้านทรู 999 ตามในเฟสบุ๊คเลยครับที่จะลดราคาเหลือ 499 ผมบอกเลยมันหลอกลวงคุณต้องไปเดินเรื่องเองที่ศูนย์เสียเวลาเสียเงินอีก ต้องไปพูดเอง (พี่ๆน้องท่านไหนจะสมัครรบกวน บันทึกหน้าจอแล้วเสียงไว้เป็นหลักฐานด้วยงันลำบาก) โปรดูบอลฟรี ผมก็ไม่สามารถเข้าดูได้ ดูทีมโปรดยังดูไม่ได้ แจ้งเรื่องที่ศูนย์ 3 รอบ โทรหา1242 7 รอบหน้าได้ เรื่องไม่เคยเดินเงินก็ไม่เคยค้างจ้างครบหมด ทีมีปัญหาให้รอ รอ....คุณสิ ขอระบายเลยทนกับพนักงานมาหลายคนมากบ้างคนก็พูดจาดี บ้างคนก็บอกให้สมัครแยกไปเลยทั้งที่อธิบายให้ฟังแล้วเหมือนไม่ตั้งใจฟัง หัวจะปวด พี่ๆคนไหนจะสมัครผมขอเตือนไว้เลยครับผม เก็บหลักฐานทุกอย่างนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่