อาจารย์ยอดเล่ามากี่เรื่อง

พอดีเพิ่งมีโอกาสได้ฟัง เห็นชื่ออาจารย์ผ่านๆ จากแอพ tt เลยลองฟัง ติดใจซะงั้น แล้วเพิ่งมารู้ว่าท่านเสียไปแล้วเลยแอบเสียใจว่าจะอดฟังท่านเล่าซะแล้ว คงมีไม่กี่คลิปให้ได้ฟัง พอกดไปในเพลลิสท์ช่องยูปอาจารย์เท่านั้น ถึงกับสตันท์ มีเพลลิสท์นึง 5,000 คลิป บางอัน1-4 พันคลิป เราก็ไม่ได้นับหรอกนะคะลองเลื่อนดูแล้วนับไม่ไหวว่าซ้ำหรือครบรึเปล่า อยากรบกวนสอบถามเพื่อนๆ ว่าระบบเพลลิสท์มันเพิ่มคลิปซ้ำได้รึเปล่า ถ้ามันไม่รวนล่ะก็ อาจารย์ท่านก็สุดยอดมากๆ ไม่เคยเห็นช่องไหนคลิป30 นาที+ เยอะขนาดนี้เลยค่ะ  // ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ ปล.แอคนี้เป็นแอคส่วนรวมกลุ่มเพื่อนเราเองค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่