แฟนบอกอยากอยู่คนเดียวค่ะ

แฟนบอกอยากอยู่คนเดียวค่ะ เราคบกันประมาณหนึ่งปี เค้าไปทำงานต่างจังหวัดห้าเดือนแล้วค่ะ เค้าไปได้สามเดือนแล้วก็กลับมาบ้านเราก็เจอกันค่ะ เราพึ่งทำงานได้สองเดือนเพราะกำลังจะขึ้นไปเรียนต่อ ก่อนหน้านี้เราไม่ได้ทะเลาะอะไรกัน หลัง ๆ เราไม่ทักไปเค้าก็ไม่ค่อยทักมาเราเลยให้เวลาเค้าอยู่กับตัวเองสามวัน อยู่ ๆ เค้าเปลี่ยนสีแชทล้างทุกอย่างออกในแชท แล้วเค้าก็บอกว่าพี่อยากอยู่คนเดียวขอโทษนะ เค้าไม่ได้ลบรูปคู่ไม่บล็อกแต่เค้าแชร์โพสต์เหมือนเราไม่รักเค้าเราทิ้งเค้า แต่แม่เค้าทักมาถามทุกอย่างบอกทุกอย่างว่าเค้าทำอะไรอยู่ ว่าเค้าเข้ามาดูรูปเค้าที่เราตั้งไว้ ไม่ได้เอาออกทักมาให้เรารอเค้า เราบอกคิดถึงผ่านแม่เค้าเค้าก็ยิ้ม เราทักไปง้อเค้าผ่านไปสองสามวันเค้าถึงอ่านแต่ไม่ตอบแบบนี้หมายความว่ายังไงคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่