อยากเรียนต่อศิลป์ภาษา(ENG) ใน กรุงเทพหรือเชียงใหม่

อยากเรียนต่อศิลป์ภาษา(ENG) ครับ (ภาษาอังเราดีระดับหนึง) ตอนนี้อยู่ ม.3 อยากต่อ ม.4 ที่กรุงเทพหรือเชียงใหม่ครับ
    พี่ๆpantip ช่วยหาให้หน่อยได้ไหมครับ
   ขอ ร.ร.รัฐหรือเอกชนก็ได้ เอาแบบค่าเทอมไม่เวอร์วัง ระเบียบไม่เข้มเกิน ไม่สอบยากเกิน และเอาที่สังคมดีๆอะครับ 
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่