มีใครเคยใช้สกินเเคร์ของDr.pongบ้างคะ

อธิบายก่อนคือเราเป็นคนผิวหน้ามันมาก มีสิวขึ้นตลอด มีรอยดำและรอยแดงเยอะมาก เเละพักหลังๆมามีสิวเป็นเล็กๆเต็มกรอบหน้าและคางค่ะคือเราใช้สกินเเคร์ของดร.พงษ์มาสักพักแล้วค่ะ แต่หน้ารู้สึกสิวขึ้นมาเป็นสิวอักเสบค่อยข้างเยอะคล้ายๆดันสิวรู้สึกว่ารอยดำกับรอยแดงชัดกว่าเดิม
เรามีขั้นตอนการใช้ประมาณนี้ค่ะ
กันแดดsasi
ใช้คลีนซิ่งออย Dr.pong
โฟมล้างหน้า ของนูโทจีน่า
โทนเนอร์Dr.pong
เซรั่ม28D Dr.pong
ครีมมอยเจอร์ไรเซอร์Dr.pong
ตอนกลางคืนก็เหมือนเดิมค่ะแค่ตัดครีมกันแดดออก
อยากถามเพื่อนที่ใช้สกินแคร์ของดร.พงษ์แล้วเป็นยังไงกันบ้างคะ ดีขึ้นหรืแย่ลง ถ้าดีขึ้นใช้เวลานานมากไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่