ตามหาแอปที่ใช้list หนัง ซีรีส์ การ์ตูนที่เคยดูค่ะ

สวัสดีค่ะ ตามหัวข้อกระทู้เลย เราอยากได้แอปที่สามารถจดบันทึกหนังที่ดู จำได้ว่าเคยเห็นในติ้กตอกมันจะประมาณว่าใส่รูปโปสเตอร์หนังได้ มีให้ดาวคะแนนเต็ม 5 แล้วก็มีให้เขียนความรู้สึกเล็กๆน้อยๆค่ะ แต่เราหาคลิปนั้นไม่เจอแล้ว;; ก็เลยตัดสินใจตั้งกระทู้ถามค่ะ เพราะจากที่ลองหาเองแล้วก็คือไม่เจอจริงๆ ใครมีแนะนำสามารถแปะไว้ให้เราได้เลยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า♡︎

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่