อยากบำรุงผม มีทรีทเม้นท์ตัวไหนที่สามารถหมักได้ทุกวันบ้าง ?

พอดีช่วงนี้ โควิดกลับมาระบาดอีกแล้ว เวลาอาบน้ำ หลังจากกลับมาที่ทำงาน ก็จะสระผมทุกวัน มันเลี่ยงไม่ได้จริงๆ 
แล้วที่สำคัญ ผู้หญิงเวลาสระผมทุกวัน ผมจะเสียหนักมาก พวกครีมนวดที่ใช้คู่แชมพู ก็ช่วยได้ไม่มาก ผมเสีย แห้ง แล้วขาดง่ายกว่าเดิม
ร่วงเยอะกว่าเดิมอีก ใครเป็นแบบเราบ้าง ? แชร์วิธีแก้หน่อย ทรีทเม้นท์ไหนดีๆ ชี้เป้าให้หน่อยจ้า
แสดงความคิดเห็น