ถ้าแฟนเคยมีลูกแล้วคนนึงแต่เราดันท้องควรเก็บเด็กไว้หรือเอาออก

กระทู้คำถาม
แฟนมีลูกมาแล้ว1คนแต่ตอนนี้เรารู้ตัวว่าท้องเพราะเมนส์ไม่มาเลยตรวจดูสรุปว่าท้อง เล่าก่อนว่าแฟนเราเขาดูแลส่งเสียทุกอย่างให้ลูกคนแรกเต็มๆมาตลอด พอเรารู้ว่าเราท้องเราก็เครียดเพราะเรารู้ว่าเขามีค่าใช้จ่ายเยอะอยู่แล้วเขาเลยไม่ไหวถ้าจะมีอีกคนค่ะ ควรทำไงดีคะเก็บน้องไว้หรือเอาออกดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่