สรุปตอนนี้เราเป็นหนี้นอกระบบออนไลน์แล้วใช่มั้ย

ตอนนี้หนูอายุ18ทำงายไปด้วยเรียนไปด้วยพอมาเดือนนี้หมุนเงินไม่ทันเลยตัดสินใจกู้เงินนอกระบบออนไลน์วงเงินขั้นต่ำมันอยู่ที่20000บาทพอทำอะไรเสร็จเขาก็บอกว่สให้โอนให้เขาก่อน2000เราก็โอนไปคิดว่ามันน่าจะได้ผ่านไปสักพักเราไปตรวจสอบเลขบัญชีเรามันไม่ครบมันขาดไป1ตัว(ตอนส่งข้อมูลตรวจสอบดีแล้วค่ะว่าครบทุกตัว)เลยแจ้งเขาเขาก็บอกว่าให้หามา30%-60%ของวงเงินเรากก็หาจากเพื่อนเราพอได้30%ยอดในวงเงินมันเป็น28000ซึ่งเราก็ดีใจว่ามันจะถอนได้แล้วแต่สุดท้ายก็โดนบอกว่ามันถอนไม่ได้ต้องหาอีก30%เราก็เลยบอกไปว่าไม่มีแล้วเขาเลยบอกลองพยายามหาดูเผื่อได้เราเลยบอกไปว่าไม่มีแล้วค่ะหมดแล้วตอนนี้เราเลยตัดสินใจฝึกษาทนายเขาบอกว่าให้ไปสน.เพื่ิอลงบันทึกประจำวันแล้วสรุปตอนนี้เราเป็นหนี้แบบไม่ได้เงินมาแล้วใช่มั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่