สมัครบัตรเครดิตกสิกร

กระทู้คำถาม
เฟลในเฟล เลยครับกับการไปสมัครบัติเครดิตกสิกรผมแจ้งพนักงานว่าต้องการสมัครกสิกรไทเทเนี่ยมพนักงานทำการสมัครให้เรียบร้อยวันต่อมารับการแจ้งเตือนว่าบัตรอนุมัตแล้ว แต่พอเข้าไปดูรายละเอียดถึงกับเฟล×2บัตรที่ได้รับเป็นบัตรแพททินั้ม และอนุมัติวงเงิน 18k  ซึ่งที่ซีเรียสมากๆคือได้รับบัตรไม่ตรงกับที่เราเจาะจงเข้าไปสมัคร ส่วนตัวถือบัตรค่ายสีม่วงอยู่แล้วใบนึงเหตุผลที่ไปสมัครบัตรไทเทเนี่ยเพราะคิดว่าตอบโจทยกับการใช้งานมากว่า  แต่กลับได้รับอนุมัติเป็นบัตรกสิกรแพททินั่มมาซึ่งคุณสมบัติไม่ได้แตกต่างกับบัตรที่ถืออยู่เลย ผมควรยกเลิกบัตรที่ได้มาใช่ไหมครับเพราะมันซ้ำซ้อนกับบัตรที่ถืออยู่แล้ว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่