ผู้หญิงเฟรนรี่จีบยังไงดีครับ

ผมชอบผญ.คนนึงครับ (ผมแทนว่าเธอละกัน) แล้วที่ผมก็ขอเฟสมาแล้วก็เราคุยตั้งแต่ปิดเทอมจนมาถึงตอนนี้ผมก็ได้คุยตัวจริงบ้างตั้งแต่เปิดเทอมเธอชอบเข้ามาแกล้งผมและเพื่อนในห้องแต่ก็ไม่ได้สนิทกับใครบ้างจนเพื่อนผมเข้ามาเล่าให้ฟังว่าเธอมีคนที่ชอบแล้วแต่ไม่รู้เป็นใครผมก็คิดหนักกว่าเดิมแต่เพื่อนก็ยีงเอาใจช่วยอยู่ว่าไม่ต้องคิดมากอาจจะเป็นก็ได้ผมก็ไม่ได้ว่าแต่ว่าหลังจากนั้นผมกับเธอก็เริ่มห่างกันมากขึ้นแต่บางที่ก็ยังใกล้กันอยู่(แต่ส่วนมากจะไม่ค่อยได้คุยกัน)ผมก็คิดว่าเธอคงไม่ไเชอบผมหรอกแต่ก็ยังคุยกันในแชทปกติแล้ววันนึงผมก็ได้รับคำเตือนจากเพื่อนว่าเธอเป็นคนเฟรนรี่เว้ยและให้เลิกคุยเพราะคนแบบนี้ไม่ได้คุยกับคนเดียวหรอกกุเห็นแชทละผมไม่รู้จะทำยังแล้วใจนึงก็อยากคุยต่อแต่อีกใจก็อยากเลิกคุยผมไม่รู้ควรทำไงดีตอนนี้ใครเคยชอบคนแบบนี้แนะนำหรือช่วยหน่อยครับ

ปล.เพื่อนที่บอกผมมีแฟนอยู่กลุ่มกับผญ.ที่ผมชอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่