ดูเเปลกไหมคะที่เด็กอายุ17จะชอบผู้ชายอายุ30+

คือเพื่อนเราว่าเราเเปลกค่ะที่เราชอบคนมีอายุ เพื่อนชอบบอกว่าทำไมเราไม่ลองครบคนที่อายุใกล้ๆกันดูล่ะเพื่อจะเปลี่ยนความคิดได้บ้าง
เราก็เคยลองคุยกับคนอายุใกล้ๆกันนะคะเเต่มันไม่ได้จริงๆ เรารู้สึกว่าเขาไม่ตอบโจทย์เรายิ่งคุยยิ่งอึดอัดค่ะเราเลยตัดปัญหาไม่สนใจใครมาจีบก็ปฎิเสธไปเลยค่ะ
คือส่วนตัวเราตั้งเเต่เเรกเลยนะคะ เราชอบผู้ชายที่ดูสุขุมมีวุฒิภาวะเป็นผู้นำดูภูมิฐาน หรือทำอาชีพที่เขาได้เเสดงศักยภาพความเป็นผู้นำ เวลาอยู่ใกล้หรือคุยด้วยเรารู้สึกอบอุ่นเเละปลอดภัยค่ะ เเต่ส่วนมากผู้ชายอายุระดับนี้จะมีเเฟนเเล้วค่ะ
เราไม่เคยคุยกับผู้ชายเเบบนี้เลยค่ะเเต่เเค่เห็นหัวใจก็เต้นเเรงเพราะเป็นผู้ชายในสเปก

เวลาเราเล่าให้เพื่อนฟังเพื่อนชอบว่าเราเเปลกค่ะบางทีเพื่อนก็ชอบพูดเล่นๆว่าเรายากมีพ่อหรืออยากมีผัว

เราเเค่สงสัยว่ามันเเปลกจริงหรอคะที่เราจะมีสเปกเป็นคนเเบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่